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UTABIRI WA HALI YA HEWA
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UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 26/03/2025.

[Mikoa ya Rukwa, Iringa, Songwe, Njombe na Mbeya]: }
[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Mara]:

Hali ya mawingu, mvua na ngurumo Katika
maeneo machache na vipindi vifupi vya jua

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Tabora, Kigoma na Katavi]:

[Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Morogoro, Tanga na Dar es salaam]:

[Mkoa wa Pwani(ikijumuisha Visiwa vya Mafia]:

Hali ya mawingu Kkiasi,
katika maeneo machache na vipindi vya jua

mvua na ngurumo

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

b

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA MARA,
MWANZA, SHINYANGA NA SIMIYU.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 26°C 17°C 12:39 12:44
D'SALAAM 34°C 25°C 12:28 12:33
DODOMA 30°C 20°C 12:42 12:47
KIGOMA 29°C 20°C 01:06 01:11
MBEYA 25°C 14°C 12:51 12:56
IRINGA 27°C 16°C 12:42 12:47
NJOMBE 21°C 13°C 12:46 12:53
MWANZA 28°C 19°C 12:53 12:58
TABORA 30°C 18°C 12:54 12:59
TANGA 34°C 25°C 12:29 12:34
ZANZIBAR 33°C 25°C 12:28 12:33

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani yote. Kwa kasi ya km
20 kwa saa kwa Pwani ya Kaskazini na kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo hadi Makubwa kiasi.
Matarajio kwa siku ya ljumaa tarehe 28/03/2025: Mabadiliko Kidogo.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 26/03/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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